Diễn Đàn Thảo Luận
Bạn phải đăng ký trước khi thấy được line trong forum !
Diễn Đàn Thảo Luận
Bạn phải đăng ký trước khi thấy được line trong forum !
Diễn Đàn Thảo Luận
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chảo Mừng Toàn Thể Các Bạn Đến Với Điễn Đàn

Go down 
Tác giảThông điệp
Minh Ngoc
-=[Quản lý cao cấp]=-
-=[Quản lý cao cấp]=-
Minh Ngoc

Tiền : 12958030
Danh dự : 4

Chảo Mừng Toàn Thể Các Bạn Đến Với Điễn Đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Chảo Mừng Toàn Thể Các Bạn Đến Với Điễn Đàn   Chảo Mừng Toàn Thể Các Bạn Đến Với Điễn Đàn Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 1:49 pm

Lời Xin Chào & Cảm Ơn

Lời đầu tiên , tôi xin thay mặt cho ban quản trị xin chào toàn bộ mọi người đã bỏ chút thời gian ghé thăm và ủng hộ cho forum , forum còn nhiều mặt hạn chế như bài viết , nhân lực và các Quản lý ở các box , forum mới tạo còn nhiều thiếu xót , nhưng tôi tin rằng , mọi cố gắng của các bạn đều có thể làm cho forum lớn mạnh hơn , được nhiều người biết đến hơn và nhiều bài viết bổ ích và lý thú hơn nữa , xin cảm ơn các bạn ở BQT đã góp công cùng tôi xây đựng nên diễn đàn này , không có các bạn thì forum không biết bao giờ mới xong , vì thế , một lần nữa , tôi xin chân thành cảm ơn BQT và đặc biệt là các thành viên trong forum ,
Thân !
http://diendanthaoluan.forumotion.net/

Chảo Mừng Toàn Thể Các Bạn Đến Với Điễn Đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào Mừng Phiên Bản 3.0 Tặng Code Và Các Vật Phẩm Khác Mới Ra Trong Phiên Bản Này . Chỉ Có Tại Trong ShopGunny.InFo.MS
» Chào Mừng Phiên Bản 3.0 Tặng Code Và Các Vật Phẩm Khác Mới Ra Trong Phiên Bản Này . Chỉ Có Tại Trong ShopGunny.InFo.MS